da China bude nau'in 250kw 200kw dizal janareta 300kva janareta tare da 6126 dizal engine 300kw masana'antun da kuma masu kaya |Woda

bude irin 250kw 200kw dizal janareta 300kva janareta da 6126 dizal engine 300kw

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Siffofin ƙayyadaddun fasaha na saitin janareta na dizal 250KW

Samfurin naúrar

WDP-250

Ƙarfin ƙima

250KW

Ƙididdigar ƙarfin fitarwa

110-480V

Matsalolin wutar lantarki

0.8

Ƙididdigar halin yanzu

450A

Matsayin rufi

H

Matsakaicin saurin gudu

1500/1800rpm

Matsayin kariya

IP22

Ƙididdigar mita

50/60HZ

Gabaɗaya girma

3000*900*1750

Hanyoyin Kula da Wutar Lantarki

AVR

Gabaɗaya nauyi

1900KG

Siffofin ƙayyadaddun fasaha na injin dizal

Alamar

Woda

Samfura

Saukewa: R6126ZLD1

Silinda

6

Silinda

1500/1800rpm

Bore * bugun jini (mm)

126*130mm

Ƙarfi

256KW

Kaura

9.7l

Yawan amfani da mai

Nau'in matsi da fantsama

Nau'in

Madaidaicin layi, bugun shida

Yawan amfani da mai

≤248g/kw.h

Yanayin shan

Turbocharged

Yanayin farawa

24V DC farawar wutar lantarki

tsarin saurin gudu

Tsarin saurin lantarki

Yanayin sanyaya

Rufewar sanyaya ruwa

Siffofin ƙayyadaddun fasaha na alternator

Ƙarfin ƙima

200KW

Nau'in

All Cooper jan karfe waya Brushless

Matsayin rufi

H

Matsayin kariya

IP21/22/23

Mataki

3-Mataki, 4-waya

Hanyoyin Kula da Wutar Lantarki

AVR

Daidaita wutar lantarki

≥5%

Alamomin Zaɓuɓɓuka

Stamford/Leroy Somer/

Mecc Alte/Marathon

Mai sarrafawa

Alamomin Zaɓuɓɓuka

Deepsea/ComAp/Smartgen/Fortrust

samfurin daki-daki

Amfani
1. Shekaru goma da aka sadaukar a janareta na diesel tare da kwarewa mai wadata.
2. 7-15 kwanaki isar da sauri, shekara-shekara fitarwa 50,000 sets.
3. Farashin farashi, babban kayan aiki / sassan sassa, samar da babban sikelin.
4. Ƙananan amo 70-73 db a 7 m, super shiru kamar 60-65 db a 7 m.
5. Kayayyakin kayayyakin gyara da sabis na amfani da su akwai.
6. Musamman & OEM samuwa.
7. Tasha ɗaya da sabis na 7x24.
8. Kyakkyawan goyon bayan fasaha da sabis.

inganci & Gwaji
1. Duk da albarkatun / sassa ta IQC (Incoming Quality Control) kafin kaddamar da aiki.
2. Kowane janareta / sashi a ƙarƙashin ikon IPQC (Input Process Quality Control).
3. Kowane janareta / sashi dole ne a wuce 100% dubawa tsakanin tsari.
4. Duk-gefe tsohon masana'anta gwajin a daban-daban yanayi (Fita Quality Control).

pro1
pro2
pro4
pro3

Bayanin Kamfanin

pro8

Samfura masu dangantaka

pro6
pro5

shiryawa & jigilar kaya

pro10

1. Bayarwa cikin gaggawa.
mu factory yana da mafi ci-gaba dizal janareta sa samar line, Professional fasaha tawagar, balagagge ingancin management tsarin, Yag Power ne mai sana'a Diesel janareta sa yi hadawa R & D, samar, tallace-tallace da kuma sabis, samar da high quality-dizal janareta saitin ga abokan ciniki a duk faɗin. duniya
2. Scale samarwa, samarwa na musamman.
Taron bitar janareta na dizal da bitar injunan dizal suna da babban kaya don isar da kayayyaki ga abokan ciniki da wuri-wuri bayan sanya oda.
Domin mafi kyawun kare lafiyar kayan ku, za mu samar da ƙwararrun, abokantaka na muhalli, dacewa da ingantattun sabis na marufi.

FAQ

Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?
A: Mu ne masana'anta masana'anta ƙwararre a masana'antar janareta na diesel na tsawon shekaru masu yawa.Fitowar shekara-shekara shine saiti 20,000, kuma ana rarraba samfuran/sabis a cikin ƙasashe da yankuna 40.
Kamfaninmu shine babban mai kera na'urorin janareta na dizal a China.

Q2: Yadda za a sarrafa inganci?
A: 1) Duk albarkatun ƙasa / sassan ta IQC (Ikon Ingantaccen Mai shigowa) kafin ƙaddamarwa cikin tsari.
2) Kowane tsari a ƙarƙashin kulawar IPQC (Input Process Quality Control).
3) Kowane saitin janareta / sashi dole ne ya wuce 100% dubawa tsakanin tsari.4) Gwajin tsohuwar masana'anta ta gaba ɗaya a cikin yanayi daban-daban (Ikon Ingantaccen Fitarwa).

Q3.Yaya game da matakin farashin ku?
A: Farashinmu yana da ma'ana wanda ya dogara da inganci da farashi.Kuma ana iya sasantawa wanda ya dogara da inganci ko ainihin buƙatun.Zai zama taimako sosai idan za a iya bayar da ƙarin cikakkun bayanai lokacin da kuke yin tambaya.

Q4: Lokacin bayarwa?
A: 7-15 kwanaki bayan ajiya samu.Yawancin na'urorin janareta na diesel sets / sassan tare da hannun jari, za mu iya yin bayarwa nan da nan ko kuma fitar da shi cikin ɗan gajeren lokaci.

Q5.Me game da MOQ?
A: MOQ shine saiti 1.

Q6.Akwai OEM/ na musamman?
A: Barka da zuwa, ana iya keɓance saitin janareta bisa ga bukatun abokin ciniki.Nasa ƙira/LOGO akan saitin janareta akwai kuma.

Q7.Lokacin biyan kuɗi?
A: 30% T / T a matsayin ajiya, ma'auni ya kamata a saki kwanaki 10 kafin jigilar kaya.Ko 100% L/C a gani.


  • Na baya:
  • Na gaba: